| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071612R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2B 1600 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí SACE Emax 2 (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Mức hiệu suất ngắn mạch (Short-circuit performance) | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400/415V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500/525V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (42 kA) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại dòng rơ le | Điện tử (EL) |
| Kiểu đấu nối thiết bị đầu cuối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tần suất hoạt động) | 30 chu kỳ mỗi giờ |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.