| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071603R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2H 1250 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại máy cắt | Máy cắt không khí (ACB) |
| Số cực (Poles) | 4 cực (4p) |
| Dòng định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (1 giây) |
| Cấp độ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối | Cực sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 15.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.