| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071602R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2H 1250 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Air Circuit Breaker (Máy cắt không khí) |
| Số cực | 4 Cực (4P) |
| Dòng định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High breaking capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V | 100 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu lắp đặt | Fixed (Cố định) |
| Kiểu đấu nối | Rear flat Horizontal (Cực sau nằm ngang) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 15000 chu kỳ (tại điện áp dưới 440V) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.