| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071592R1 |
| Mã EAN | 8015644754421 |
| Mô tả trên catalog | E2.2S 1250 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí Emax2 E2.2S 1250 cố định 4 cực với các đầu cực phía sau nằm ngang và bộ bảo vệ thể rắn AC Ekip/Dip-LSI R 1250 |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 Ampere |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 cực |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415 Volt AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440 Volt AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690 Volt AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (Tương đương 85 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 15000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.