| Thông số | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071583R1 |
| Mô tả ngắn | E2.2N 1250 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Tên sản phẩm | ABB SACE Emax 2 - Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực (4 Poles) |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 66 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong 1 giây (Icw) | 66 kA |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L: Quá tải S: Ngắn mạch có thời gian trễ I: Ngắn mạch tức thời G: Chạm đất |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực (Terminals) | Thanh cái ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.