| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071581R1 |
| Tên thương mại | E2.2N 1250 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Số cực | 4 Cực |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 66 kA (tại điện áp 440 Vôn AC) 66 kA (tại điện áp 690 Vôn AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 66 kA (tại điện áp 440 Vôn AC) 66 kA (tại điện áp 690 Vôn AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu nối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 15,000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.