| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071563R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2S 1000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí E2.2S, dòng định mức 1000A, Trip unit Ekip Dip LSIG, 4 cực, Lắp cố định, Đầu cực sau nằm ngang |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415 Vôn | 85 kA (Ki lô Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440 Vôn | 85 kA (Ki lô Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690 Vôn | 66 kA (Ki lô Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% của Icu (85 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L), Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ (S), Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I), Bảo vệ chạm đất (G) |
| Kiểu thiết bị đầu cuối (Terminals) | Cố định - Phía sau nằm ngang (Fixed High Rear) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 15.000 chu kỳ (với điện áp dưới 440V) |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.