| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| ID Sản phẩm (Product ID) | 1SDA071562R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2S 1000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Mã EAN | 8015644754129 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400/415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400/415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 66 kA |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Loại bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại bộ bảo vệ ngắn mạch | EL (Điện tử) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 15000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.