| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071553R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2N 1000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1000 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ vận hành ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) | 66 kA (tại 220...440 V AC) 66 kA (tại 690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ (66 kA) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit / Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 25,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 15,000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.