| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071543R1 |
| Tên thương mại | E2.2H 800 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) dòng Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 cực (4 Poles) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 800 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High breaking capacity) |
| Bộ nhả bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu nối | Đầu cực ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 25.000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 440V) | 12.000 chu kỳ đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.