| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA071541R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2H 800 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 400V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 85 kA (1 giây) / 66 kA (3 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ bảo vệ (Relay) | Ekip Dip LI |
| Loại kết nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 15.000 chu kỳ |
| Công suất tiêu thụ | 34 W |
| Chiều rộng tịnh | 366 mm |
| Chiều cao tịnh | 371 mm |
| Chiều sâu tịnh | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.