| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071533R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2S 800 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mã EAN | 8015644753835 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 85 kA tại 415 V 85 kA tại 440 V 66 kA tại 500 V 66 kA tại 690 V |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 85 kA tại 415 V 85 kA tại 440 V 66 kA tại 500 V 66 kA tại 690 V |
| Dòng chịu ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Thanh cái ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.