| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071532R1 |
| Tên mô tả sản phẩm | E2.2S 800 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch (Short-circuit performance level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 66 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực (Terminals) | Thanh cái nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 15.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg (xấp xỉ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.