| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071523R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | E2.2N 800 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mô tả dài | Máy cắt không khí SACE Emax2 E2.2N 800 dòng cố định 4 cực, đấu nối phía sau nằm ngang, rơ le điện tử Ekip/Dip-LSIG, dòng định mức 800A |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 15000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.