| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071521R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2N 800 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400/415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 66 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 66 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (Normal - Bình thường) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải L và ngắn mạch tức thời I) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Thanh cái phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 15,000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.