| Thông số | Giá trị / Mô tả |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071513R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | E1.2N 1600 Ekip Dip LSIG 4p F F |
| Mã EAN | 8015644753634 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 400/415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 400/415V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 50 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại bộ bảo vệ (Release/Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8,000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Trọng lượng tịnh | 16 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.