| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071502R1 |
| Mô tả sản phẩm đầy đủ | E1.2C 1600 Ekip Dip LSI 4p F F |
| Mã EAN | 8015644753528 |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415 Volt AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415 Volt AC | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu thiết bị (Version) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 Volt) | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.