| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071501R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2C 1600 Ekip Dip LI 4p F F |
| Mô tả sản phẩm | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E1.2C 1600 cố định 4 cực với cực đấu nối trước và bộ bảo vệ điện tử Ekip/Dip-LI dòng định mức 1600A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 400V/415V/440V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 500V/525V/690V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 400V/415V/440V | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | C |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LI (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Version) | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối (Terminal Connection) | Đấu nối trước (Front - F) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện ($U_e \le 440V$) | 8.000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 280 mm x 296 mm x 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.