| Thông số | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071493R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2B 1600 Ekip Dip LSIG 4p F F |
| Mã EAN | 8015644753439 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) SACE Emax 2 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt (theo tiêu chuẩn AC) |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 Cực |
| Cực trung tính | Phía bên phải (Right) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế mức B ($I_{cu}$) tại 415V | 42 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V | 42 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 42 kA trong 1 giây |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ (LSIG) | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminals) | Cố định mặt trước (Fixed Front - F) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ (tốc độ 60 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Trọng lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.