| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071491R1 |
| Mã EAN | 8015644753414 |
| Tên sản phẩm mở rộng | E1.2B 1600 Ekip Dip LI 4p F F |
| Mô tả danh mục | E1.2B 1600 dòng cắt ngắn mạch 42kA 4 cực loại cố định (Fixed) với đầu cực trước và rơ le điện tử Ekip Dip LI |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 1600 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 cực |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 400/415V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 400/415V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải L và Ngắn mạch tức thời I) |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 183 mm |
| Trọng lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.