| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071463R1 |
| Tên thương mại | E1.2C 1250 Ekip Dip LSIG 4p F F |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | C |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 415V | 50 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V | 50 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn hạn (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đấu trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 20,000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8,000 chu kỳ đóng cắt |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 280 mm x 296 mm x 183 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.