| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071462R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E1.2C 1250 Ekip Dip LSI 4p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Máy cắt không khí ABB SACE Emax 2 E1.2C 1250A 4 Cực Cố định |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 525V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | C |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Kích thước khung (Frame Size) | E1.2 |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.