| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071452R1 |
| Tên mô tả sản phẩm | E1.2B 1250 Ekip Dip LSI 4p F F |
| Mã EAN | 8015644753023 |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 42 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | B |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front - F) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8,000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Trọng lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.