| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA071451R1 |
| Mô tả danh mục quốc tế | E1.2B 1250 Ekip Dip LI 4p WMP |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Máy cắt không khí SACE Emax 2 - Khung E1.2 - Dòng cắt B - 1250A - 4 Cực - Phần động kiểu rút kéo (WMP) |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (ACB) |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 Amperes |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V | 42 kA (Kiloamperes) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V | 42 kA (Kiloamperes) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 42 kA trong 1 giây |
| Loại bộ bảo vệ (Release/Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải L + Bảo vệ ngắn mạch tức thời I) |
| Loại phát động | Điện tử (Electronic) |
| Phiên bản thiết bị | Phần động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ hoạt động |
| Kích thước (Rộng) | 348 mm |
| Kích thước (Cao) | 303 mm |
| Kích thước (Sâu) | 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 20 kg |
| Vị trí cực trung tính | Bên phải |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.