| Thông số | Giá trị |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071422R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2C 1000 Ekip Dip LSI 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E1.2C 1000 cố định 4 cực với đầu cực trước và bộ nhả điện tử AC Ekip/Dip-LSI R 1000 |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690 V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 440 V AC | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Tên bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Loại bộ bảo vệ | EL (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị đầu cuối | Đầu cuối mặt trước (Front) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (tại 440 V) |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 16 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.