| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071421R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E1.2C 1000 Ekip Dip LI 4p F F |
| Mã EAN | 8015644752712 |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Máy cắt không khí Emax 2 (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400/415V AC | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminals) | Đấu nối trước (Front) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.