| Thông số / Đặc tính kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071412R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2B 1000 Ekip Dip LSI 4p F F |
| Mã vạch (EAN) | 8015644752621 |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 42 kA (ở điện áp 400 ... 440 V AC) 50 kA (ở điện áp 220 ... 230 V AC) 42 kA (ở điện áp 500 ... 525 V AC) 42 kA (ở điện áp 660 ... 690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 42 kA (ở điện áp 400 ... 440 V AC) 50 kA (ở điện áp 220 ... 230 V AC) 42 kA (ở điện áp 500 ... 525 V AC) 42 kA (ở điện áp 660 ... 690 V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Khả năng đóng dòng ngắn mạch định mức (Icm) | 88 kA (ở điện áp 440 V AC) |
| Loại bộ bảo vệ (Release/Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | EL (Điện tử) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu kết nối thiết bị đầu cuối | Mặt trước (Front - F) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ (hoặc 60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ (hoặc 30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.