| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071392R1 |
| Tên thương mại | E1.2N 800 Ekip Dip LSI 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí Emax2 E1.2N dòng 800 Ampe, loại Cố định, 4 Cực, đấu nối Mặt trước, tích hợp rơ le điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Vị trí cực trung tính | Bên phải |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kiloVolt |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | N (Normal) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440 Volt AC | 66 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 440 Volt AC | 66 kiloAmpe (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 50 kiloAmpe (trong thời gian 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Bảo vệ quá tải, Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ, Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 Volt) | 8000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 Kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.