| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc điểm |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071381R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2C 800 Ekip Dip LI 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E1.2C, dòng định mức 800A, loại cố định, 4 cực, đầu nối trước, rơ le điện tử Ekip Dip LI |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | C |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Đấu nối trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 280 mm x 296 mm x 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.