| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc tính |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071373R1 |
| Mã EAN | 8015644752230 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2B 800 Ekip Dip LSIG 4p F F |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400/415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400/415V | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Chiều rộng tịnh | 280 mm |
| Chiều cao tịnh | 296 mm |
| Chiều sâu tịnh | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.