| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071372R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2B 800 Ekip Dip LSI 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí Emax2 E1.2B 800 cố định 4 cực với đầu nối phía trước và rơ le điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 800 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 415V AC | 42 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 415V AC | 42 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 42 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối phía trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.