| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071353R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2N 630 Ekip Dip LSIG 4p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400-415-440 Vôn AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500-690 Vôn AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu (66 kA tại 440V, 50 kA tại 690V) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 Vôn AC) | 8.000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 280 mm |
| Chiều cao | 296 mm |
| Chiều sâu | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.