| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071351R1 |
| Mô tả danh mục thương mại | E1.2N 630 Ekip Dip LI 4p F F |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ của Trip Unit | LI (Bảo vệ quá tải L và bảo vệ ngắn mạch tức thời I) |
| Loại phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 Kilogam |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.