| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071333R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2B 630 Ekip Dip LSIG 4p F F |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E1.2B 630 loại Cố định, 4 Cực, đấu nối mặt trước, trang bị bộ bảo vệ điện tử Ekip Dip LSIG |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 42 kA tại 400V AC 42 kA tại 415V AC 42 kA tại 440V AC 42 kA tại 500V AC 42 kA tại 525V AC 42 kA tại 690V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 42 kA tại 400V AC 42 kA tại 415V AC 42 kA tại 440V AC 42 kA tại 500V AC 42 kA tại 525V AC 42 kA tại 690V AC |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA trong 1 giây |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L: Bảo vệ quá tải S: Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ I: Bảo vệ ngắn mạch tức thời G: Bảo vệ chạm đất |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ (với tần suất 30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Trọng lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.