| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071332R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2B 630 Ekip Dip LSI 4p F F |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn Điện xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn Điện xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400/415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400/415V | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Loại bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.