| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071321R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2N 250 Ekip Dip LI 4p F F |
| Nhà sản xuất | ABB |
| Dòng điện định mức (In) | 250 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 50 kA (trong 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ bảo vệ (Relay) | Ekip Dip LI (Bảo vệ quá tải L và ngắn mạch tức thời I) |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Cực đấu trước (Front Terminals - F) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ (tại 440V) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 280 mm x 296 mm x 183 mm |
| Trọng lượng tịnh | 16 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.