| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071302R1 |
| Mô tả danh mục | E6.2V 6300 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 Ampe |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400-415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400-415V | 150 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch thời gian ngắn định mức (Icw) trong 1 giây | 100 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đầu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12.000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện (tại 440V) | 2.000 chu kỳ hoạt động |
| Chiều rộng sản phẩm | 762 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 109 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.