| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071301R1 |
| Mô tả danh mục | E6.2V 6300 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V |
| Bộ bảo vệ (Relay) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ hoạt động (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ hoạt động (10 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 762 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.