| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071292R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2H 6300 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí Emax2 E6.2H dòng định mức 6300A loại Cố định, 3 cực, đầu cực sau nằm ngang, Chip điện tử Ekip Dip LSI |
| Mã EAN | 8015644751422 |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Hiệu suất (Mức độ dòng ngắn mạch) | H (High breaking capacity - Dòng cắt cao) |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | F (Fixed - Cố định) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Rear flat Horizontal (Phía sau nằm ngang) |
| Độ bền cơ khí | 12,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2,000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 762 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.