| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071291R1 |
| Tên sản phẩm mô tả | E6.2H 6300 Ekip Dip LSig 3p WMP |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (ACB) Emax 2 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 100 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High breaking capacity - Dòng cắt cao) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit/Relay) | Ekip Dip LSig |
| Chức năng bảo vệ | LSig (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ hoạt động (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ hoạt động (10 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 803 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 121 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.