| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc điểm |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071281R1 |
| Tên thương mại | E6.2X 5000 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ perfomance (Khả năng cắt) | X |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 400/415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 400/415V | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ nhả bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đầu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại dòng định mức) | 3000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 762 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 109 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.