| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071273R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2V 5000 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100 kA (100% Icu) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) - 1 giây | 100 kA |
| Cấp độ hiệu suất (Performance Level) | V (Very High breaking capacity - Khả năng cắt rất cao) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đầu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 3000 chu kỳ |
| Chiều rộng (Width) | 762 mm |
| Chiều cao (Height) | 371 mm |
| Chiều sâu (Depth) | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.