| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071261R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2H 5000 Ekip Touch LSIG 3p WMP (Phần di động - Withdrawable Moving Part) |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực (Poles) | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) ở 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) ở 415V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong 1 giây (Icw) | 100 kA |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | H |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Touch LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí kiểu rút kéo (Withdrawable) - Chỉ bao gồm phần động |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện (ở 440 V) | 3000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm (Net Width) | 803 mm |
| Chiều cao sản phẩm (Net Height) | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (Net Depth) | 383 mm |
| Trọng lượng sản phẩm (Net Weight) | 116 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.