| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071252R1 |
| Mã EAN | 8015644751025 |
| Mô tả ngắn danh mục | E6.2X 4000 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax2 E6.2X 4000 cố định 3 cực với đầu cực sau nằm ngang và rơ le điện tử Ekip/Dip-LSI R 4000, đi kèm 4 tiếp điểm phụ và máy cắt ở vị trí mở-đóng |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) |
150 kA tại 400 Vôn xoay chiều 150 kA tại 415 Vôn xoay chiều 150 kA tại 440 Vôn xoay chiều 130 kA tại 500 Vôn xoay chiều 130 kA tại 525 Vôn xoay chiều 100 kA tại 690 Vôn xoay chiều |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
150 kA tại 400 Vôn xoay chiều 150 kA tại 415 Vôn xoay chiều 150 kA tại 440 Vôn xoay chiều 130 kA tại 500 Vôn xoay chiều 130 kA tại 525 Vôn xoay chiều 100 kA tại 690 Vôn xoay chiều |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | X (Mức cao) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại rơ le | Điện tử (EL) |
| Số cực | 3 cực |
| Loại phiên bản | Cố định (F - Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện |
4000 chu kỳ (với Ue < 440V) 2000 chu kỳ (với Ue > 440V) (10 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 762 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.