| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071251R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E6.2X 4000 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 4000 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp vận hành định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành ($I_{cs}$) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | X |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị | WMP - Phần di động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Khối lượng tịnh | 106 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.