| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071243R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2V 4000 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440 V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690 V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG (Bảo vệ quá tải, ngắn mạch có thời gian trễ, ngắn mạch tức thời, chạm đất) |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối | Đầu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 12.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (tại điện áp < 440 V) | 4.000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 762 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.