| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071242R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2V 4000 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V AC | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | V |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 762 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 109 kg |
| Mã EAN | 8015644750923 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.