| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071241R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2V 4000 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 150 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần động kiểu kéo ra) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ |
| Kích thước khung (Frame size) | E6.2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.