| Mã sản phẩm: 1SDA071233R1 | |
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
| Tên sản phẩm đầy đủ | E6.2H 4000 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 100 kA (100% Icu) |
| Dòng chịu ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bảo vệ | EL (Điện tử) |
| Phiên bản thiết bị | F (Cố định - Fixed) |
| Loại kết nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Công suất tiêu thụ | 309 Watt |
| Chiều rộng sản phẩm | 762 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.