| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071231R1 |
| Tên sản phẩm đầy đủ | E6.2H 4000 Ekip Dip LI 3p F HR |
| Mô tả ngắn | C.BREAKER SACE EMAX2 E6.2H 4000 FIXED THREE-POLE WITH TERMINALS REAR HORIZONTAL AND SOLID-STATE RELEASE IN AC EKIP/DIP-LI R 4000 FITTED WITH: 4 AUXILIARY CONTACT AND C.BREAKER IN POSITION OPEN-CLOSED |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | H |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 100 kA |
| Số cực | 3 Cực |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải) - I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối cực | Thanh cái nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 4000 chu kỳ |
| Kích thước (Chiều rộng) | 762 mm |
| Kích thước (Chiều cao) | 371 mm |
| Kích thước (Chiều sâu) | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.